Dreifnám Skipstjórnarskólans

Innritun í Dreifnám/kvöldnám

Dreifnám er nám utan dagskóla sem sameinar kosti fjar- og kvöldnáms. Í dreifnámi getur áfangi verið kenndur að öllu leyti í fjarnámi, að öllu leyti í staðbundnu námi eða að hluta í fjarnámi og hluta í staðbundnum lotum.

Skipulag dreifnáms í Skipstjórnarskólanum á vorönn 2017

Fjöldi innritana í einstaka áfanga ræður því hvort þeir fari af stað og verða upplýsingar um það settar inn á heimasíðu skólans í lok innritunartímabilsins.

Haustönn 2016

Staðlotur í dreifnámi haustannar 2016
Lotur Greinar Hópur 1 Hópur 2
Lota 1 FJA103, SIT112 1. - 2. september 22. - 23. september
Lota 2 FJA103, SJÓ112 6. - 7. október 27. - 28. október
Lota 3 FJA103, SIT112, SJÓ112 3. - 5. nóvember 24. - 26. nóvember
Lota 1 SAL301 9. - 10. september 28. - 29.október
Lota 2 SAL301 7. - 8. október 18. - 19. nóvember
Lota 1 SAL401 11. - 12. nóvember  
Lota 2 SAL401 2. - 3. desember
Lota 1 SIT313 27. - 28. október
Lota 2 SIT313 17. - 18. nóvember

Stundaskrár:

FJA103, SIT112, SJÓ112 - hópur 1 - lota 3
Dagsetning: Fimmtudagur
3. nóvember
Föstudagur
4. nóvember
Laugardagur
5. nóvember
Tími:
08:10-08:50
08:50-09:30
09:30-10:10
FJA103

FJA103 SIT112
10:30-11:10
11:10-11:50
11:50-12:30
SJÓ112
FJA103 / próf
SIT112
12:30-13:10 Hlé Hlé Hlé
13:10-13:50 SJÓ112 SIT112 SIT112
13:50-14:30 SJÓ112 SIT112 SIT112
14:30-15:10 SJÓ112 SIT112  
15:30-16:10 FJA103 SIT112
16:10-16:50 FJA103  
FJA103: í H 304 í aðalbyggingu
SJÓ112: í H 006, gengið er niður stigann til hægri við lyftuna á fyrstu hæð, tvær hæðir..
SIT112: í H 501 (turni) í aðalbyggingu.

Liðnar lotur:

FJA103, SJÓ112 - hópur 2 - lota 2
Dagsetning: Fimmtudagur
27. október
Föstudagur
28. október
Tími:
08:10-08:50
08:50-09:30
09:30-10:10
SJÓ112
í H 006* í aðalbyggingu
FJA103
í H 304 í aðalbyggingu
10:30-11:10
11:10-11:50
11:50-12:30
SJÓ112
í H 006* í aðalbyggingu
FJA103
í H 304 í aðalbyggingu
12:30-13:10 Hlé Hlé
13:10-13:50
13:50-14:30
14:30-15:10
15:30-16:10
SJÓ112
í H 006* í aðalbyggingu
FJA103
í H 304 í aðalbyggingu
* H 006: Gengið er niður stigann til hægri við lyftuna á fyrstu hæð, tvær hæðir.

FJA103, SJÓ112 - hópur 1 - lota 2
Dagsetning: Fimmtudagur
6. október
Föstudagur
7. október
Tími:
08:10-08:50
08:50-09:30
09:30-10:10
SJÓ112
í H 006* í aðalbyggingu
FJA103
í H 304 í aðalbyggingu
10:30-11:10
11:10-11:50
11:50-12:30
SJÓ112
í H 006* í aðalbyggingu
FJA103
í H 304 í aðalbyggingu
12:30-13:10 Hlé Hlé
13:10-13:50
13:50-14:30
14:30-15:10
15:30-16:10
SJÓ112
í H 006* í aðalbyggingu
FJA103
í H 304 í aðalbyggingu
* H 006: Gengið er niður stigann til hægri við lyftuna á fyrstu hæð, tvær hæðir.

FJA103, SIT112 - hópur 1 - lota 1
Dagsetning: Fimmtudagur
1. september
Föstudagur
2. september
Tími:
08:10-08:50
08:50-09:30
09:30-10:10
FJA103
í H 304 í aðalbyggingu
SIT112
í H 501 (turni) í aðalbyggingu
10:30-11:10
11:10-11:50
11:50-12:30
SIT112
í H 501 (turni) í aðalbyggingu
FJA103
í H 304 í aðalbyggingu
12:30-13:10 Hlé Hlé
13:10-13:50
13:50-14:30
14:30-15:10
15:30-16:10
SIT112
í H 501 (turni) í aðalbyggingu
FJA103
í H 304 í aðalbyggingu

SAL301 - hópur 1 - lota 1
Dagsetning: Föstudagur
9. september
Laugardagur
10. september
Tími:
08:10-08:50
08:50-09:30
09:30-10:10
SAL301
í H R201 Rafmagnshúsi
SAL301
í H R201 Rafmagnshúsi
10:30-11:10
11:10-11:50
11:50-12:30
SAL301
í H R201 Rafmagnshúsi
SAL301
í H R201 Rafmagnshúsi
12:30-13:10 Hlé Hlé
13:10-13:50
13:50-14:30
14:30-15:10
15:30-16:10

SAL301
í H R201 Rafmagnshúsi

FJA103, SIT112 - hópur 2 - lota 1
Dagsetning: Fimmtudagur
22. september
Föstudagur
23. september
Tími:
08:10-08:50
08:50-09:30
09:30-10:10
FJA103
í H 304 í aðalbyggingu
FJA103
í H 304 í aðalbyggingu
10:30-11:10
11:10-11:50
11:50-12:30
SIT112
í H 501 (turni) í aðalbyggingu
FJA103
í H 304 í aðalbyggingu
12:30-13:10 Hlé FJA103
13:10-13:50
13:50-14:30
14:30-15:10
15:30-16:10
SIT112
í H 501 (turni) í aðalbyggingu
SIT112
í H 501 (turni) í aðalbyggingu